Thanh nhôm phẳng 3003 H14 có khả năng định dạng tuyệt vời và khả năng hàn tốt cho công việc kim loại tấm thông thường
Thông tin chi tiết sản phẩm:
| Nguồn gốc: | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Hàng hiệu: | WNRLN |
| Chứng nhận: | ISO 9001:2015 |
| Số mô hình: | 3003-H14-FB |
Thanh toán:
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 500 kg |
|---|---|
| Giá bán: | USD 3.2-5.8 / kg |
| chi tiết đóng gói: | Bao bì PVC xuất khẩu với pallet gỗ, bao bì chống ẩm, bảo vệ vận chuyển đi biển |
| Thời gian giao hàng: | 5 ngày làm việc đối với hàng tồn kho, 15-25 ngày đối với sản xuất |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, L/C, Western Union |
| Khả năng cung cấp: | 200 tấn mỗi tháng |
|
Thông tin chi tiết |
|||
| hợp kim: | 3003 | tính khí: | H14 |
|---|---|---|---|
| Phạm vi độ dày: | 0,3mm - 100mm | Độ bền kéo: | 140-180 MPa |
| Độ giãn dài: | ≥10% | Tính định dạng: | Xuất sắc |
| Hình dạng: | thanh phẳng | ||
| Làm nổi bật: | Thanh phẳng thương mại 3003 H14,Thanh nhôm đa năng,Thanh phẳng hợp kim có thể hàn được |
||
Mô tả sản phẩm
3003 H14 Hợp kim nhôm thương mại Thanh phẳng Tấm lợp kim loại đa năng Khả năng định dạng tốt Khả năng hàn
Tổng quan về sản phẩm
Thanh phẳng hợp kim nhôm 3003-H14 là vật liệu cấp thương mại được sử dụng rộng rãi, có khả năng chống ăn mòn tuyệt vời, độ bền vừa phải và khả năng làm việc vượt trội. Với mangan là nguyên tố hợp kim chính, nó cung cấp độ bền cao hơn 20% so với dòng 1100 trong khi vẫn duy trì khả năng định dạng tuyệt vời cho chế tạo thông thường.
Các tính năng chính
- Mạnh hơn 20% so với nhôm dòng 1100
- Khả năng chống ăn mòn tuyệt vời
- Khả năng định dạng vượt trội để uốn và dập
- Khả năng hàn tốt bằng mọi phương pháp
- Tiết kiệm chi phí cho các ứng dụng chung
Thông số kỹ thuật
| hợp kim | 3003 (Al-Mn-Cu) |
|---|---|
| tính khí | H14 |
| Phạm vi độ dày | 0,3mm - 100mm |
| Phạm vi chiều rộng | 20mm - 300mm |
| Độ bền kéo | 140-180 MPa |
| Độ giãn dài | ≥10% |
Ứng dụng
- Tấm lợp
- Máng xối
- Thiết bị hóa chất
- Bể chứa
- Gia công kim loại tấm nói chung
- Thiết bị nhà bếp
- Bộ trao đổi nhiệt
Muốn biết thêm chi tiết về sản phẩm này




